กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 6 ร่วมประชุมติดตามความก้าวหน้า การดำเนินงานโครงการยกระดับและขับเคลื่อนระบบส่งเสริม สุขภาพด้วย Health Station : สถานีสุขภาพดูแลใกล้บ้าน บริการใกล้ใจ (โครงการมุ่งเน้น)
วันที่ 25 กรกฏาคม 2567 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 มอบหมายให้ กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพงานวัยเรียน เข้าร่วมประชุมติดตามความก้าวหน้า การดำเนินงานโครงการยกระดับและขับเคลื่อนระบบส่งเสริม สุขภาพด้วย Health Station : สถานีสุขภาพดูแลใกล้บ้าน บริการใกล้ใจ (โครงการมุ่งเน้น) ณ ห้อง ประชุมสำนักส่งเสริมสุขภาพ อาคาร 7 ชั้น 3 กรมอนามัย ผ่านระบบ Zom meeting เพื่อติดตามการดำเนินงานความก้าวหน้าปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้รับผิดชอบงานวัยเรียนวัยรุ่น จากศูนย์อนามัยและสสม.จำนวน 50 คน