กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 6 ร่วมประชุม ติดตามการดำเนินงานโครงการมุ่งเน้นกลุ่มวัยเรียนวัยรุ่น ครั้งที่ 2 ปีงบประมาณ พ.ศ.2567
วันที่ 17 กรกฏาคม 2567 ศูนย์อนามัยที่ 6 กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพ งานวัยเรียน เข้าร่วมประชุม ติดตามการดำเนินงานโครงการมุ่งเน้นกลุ่มวัยเรียนวัยรุ่น ครั้งที่ 2 ปีงบประมาณพ.ศ. 2567 ณ ห้อง ประชุมสำนักส่งเสริมสุขภาพ อาคาร 7 ชั้น 3 กรมอนามัย ผ่านระบบ Zoom meeting เพื่อติดตามการดำเนินงานในปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้รับผิดชอบงานวัยเรียนวัยรุ่น จากศูนย์อนามัยและสสม. จำนวน 50 คน