กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 จัดกิจกรรมรณรงค์การตรวจคัดกรองพัฒนาการเด็ก ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพ
วันที่ 8 - 12 กรกฎาคม 2567 งานแม่และเด็ก โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพ ศูนย์อนามัยที่ 6 นำโดย นางสาวนุชจรินทร์ พูลสวัสดิ์ พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ และทีมงานแม่และเด็ก จัดกิจกรรมรณรงค์การตรวจคัดกรองพัฒนาการเด็ก พร้อมให้คำปรึกษาการดูแลเด็ก ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพ