กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ 6 สนับสนุนวิทยากรเสริมความรู้การปรับเปลี่ยนพฤติกรรมดูแลสุขภาพ บริษัท นิตตั้น (ประเทศไทย) จำกัด
วันที่ 3 กรกฎาคม 2567 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี มอบหมายกลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยทำงาน ร่วมเป็นวิทยากรให้ความรู้ โครงการ BYE BYE MY FAT #ปีนี้ฉันจะผอม หลักสูตร "การปรับเปลี่ยนพฤติกรรมดูแลสุขภาพ" กลุ่มที่ 2 เพื่อส่งเสริมให้พนักงานของบริษัทฯ มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง ผู้เข้าร่วมกิจกรรมประกอบด้วย พนักงาน จำนวน 100 คน ณ บริษัท นิตตั้น (ประเทศไทย) จำกัด อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี