กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 ขอแสดงความยินดี โรงพยาบาลชลบุรี รับโล่เชิดชูเกียรติโรงพยาบาลที่ผ่านมาตรฐานงานอนามัยแม่และเด็ก (13 แห่ง)
นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการยกระดับการมีส่วนร่วมและกระชับมิตรเครือข่ายในภารกิจการส่งเสริมสุขภาพเพื่อประชาชนในระดับพื้นที่ และร่วมยินดีกับนายแพทย์นำพล แดนพิพัฒน์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลชลบุรี โดยรับโล่เชิดชูเกียรติโรงพยาบาลที่ผ่านมาตรฐานงานอนามัยแม่และเด็ก (13 แห่ง) จากนายสมศักดิ์ เทพสุทิน รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ประธานมอบโล่เชิดชูเกียรติ