กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 ร่วมพิธีเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรผู้จัดการ การดูแลผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิงให้แก่บุคลากรด้านสุขภาพขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ประจำปี พ.ศ.2567 รุ่นที่ 1 ณ สวนนงนุชพัทยา อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี
นางศิริพร จริยาจิรวัฒนา รองผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ผู้แทนกรมอนามัยและคณะ ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรผู้จัดการ การดูแลผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิงให้แก่บุคลากรด้านสุขภาพขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ประจำปี พ.ศ.2567 รุ่นที่ 1 ระหว่างวันที่ 10-14 มิถุนายน 2567 ณ สวนนงนุชพัทยา อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี ซึ่งมีกลุ่มเป้าหมาย ได้แก่ ผู้บริหารจากองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น และบุคลากรสาธารณสุข จำนวน 700 คน