กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 ร่วมงานโครงการพาหมอไปหาประชาชน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร
วันเสาร์ที่ 11 พฤษภาคม 2567 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ร่วมงานโครงการพาหมอไปหาประชาชน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมีท่านสมศักดิ์ เทพสุทิน รมว.กระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานเปิดงาน ณ อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร