กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 ร่วมประชุมชี้แจงโครงการส่งเสริมอนามัยการเจริญพันธ์ุและป้องกันภาวะโลหิตจางในวัยรุ่น เขตสุขภาพที่ 6 ปีงบประมาณ 2567 ผ่านระบบ VIDEO CONFERENCE
วันที่ 14 พฤษภาคม 2567 ศูนย์อนามัยที่ 6 กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพ งานวัยรุ่น เข้าร่วมประชุมชี้แจงโครงการส่งเสริมอนามัยการเจริญพันธ์ุและป้องกันภาวะโลหิตจางในวัยรุ่น เขตสุขภาพที่ 6 ปีงบประมาณ 2567 ผ่านระบบวิดีทัศน์ทางไกล VIDEO CONFERENCE โดยมี นางขวัญยืน โบขุนทด หัวหน้ากลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชลบุรี ให้เกียรติเป็นประธานในการประชุมฯ ศูนย์อนามัยที่ 6 โดยนางนงลักษณ์ สุขเอี่ยม พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ ชี้แจงแบบคัดกรองสุขภาพ การบันทึกข้อมูล การเบิกจ่าย มีผู้เข้าร่วมประชุมฯ จาก สสอ.ศรีราชา , สสอ.บางละมุง , สสอ.พานทอง สสอ.พนัสนิคม