กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 6 ร่วมประชุมคณะทำงานฯ การดำเนินงานป้องกันและแก้ไขปัญหาการตั้งครรภ์ในวัยรุ่น จ.ชลบุรี
วันที่ 8 พฤษภาคม 2567 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี มอบนางศิริพร จริยาจิรวัฒนา รองผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 เข้าร่วมประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนการเสริมสร้างความเข้มแข็งและส่งเสริม การมีส่วนร่วมของเยาวชนในการพัฒนาสังคมสุขภาวะเชิงพื้นที่พัทยา - บางละมุง เพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงานป้องกันและแก้ไขปัญหาการตั้งครรภ์ในวัยรุ่น ณ ศาลาว่าการเมืองพัทยา จ.ชลบุรี