กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 ให้ความรู้กิจกรรมฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตร "ลดพุง ลดโรค หุ่นดี สุขภาพดี" ณ บริษัท บุรี คอน จำกัด อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
วันที่ 3 พฤษภาคม 2567 ศูนย์อนามัยที่ 6 นำโดย นางทิพย์วรรณ จูมแพง พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ หัวหน้างานส่งเสริมสุขภาพวัยทำงาน และคณะ ร่วมเป็นวิทยากรให้ความรู้กิจกรรมฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตร "ลดพุง ลดโรค หุ่นดี สุขภาพดี" ภายใต้โครงการส่งเสริมสุขภาวะองค์กรในวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อม ตามแนวทางมาตรฐานองค์กรแห่งความสุข(SHAP) ณ บริษัท บุรี คอน จำกัด อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี