กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 2 พ.ค.2567 นางสาวศศิพร ตัชชนานุสรณ์ รองผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี พร้อมด้วยนางวรรณภาพร งามศิริ รองประธานชมรมจริยธรรม และคณะทำงานชมรมจริยธรรม ศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี ร่วมกับนางสาววิกรานต์ ยาสมาน รองประธานชมรมจริยธรรมกองการเจ้าหน้าที่ กรมอนามัย พร้อมคณะ ร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินงานคุณธรรมจริยธรรม ศึกษาดูงานเวชศาสตร์วิถีชีวิต และการจัดเตรียมสถานที่เพื่อเปิดศูนย์ดูแลผู้สูงอายุ ณ ศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี