กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 เข้าเยี่ยมประเมินรับรองโรงอาหารปลอดภัย ใส่ใจสุขภาพ (Healthy Canteen) ณ บริษัท พีทีที โกลบอล เคมิคอล จำกัด (มหาชน) อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง
วันที่ 2 พฤษภาคม 2567 ศูนย์อนามัยที่ 6 นำโดย นางทิพย์วรรณ จูมแพง พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ หัวหน้ากลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยทำงาน และนางวริสา คุณากรธำรง นักโภชนาการชำนาญการพิเศษ เข้าเยี่ยมประเมินรับรองโรงอาหารปลอดภัย ใส่ใจสุขภาพ (Healthy Canteen) เพื่อให้พนักงานที่เกี่ยวข้อง และผู้ประกอบการโรงอาหารของบริษัท มีความรู้ความเข้าใจ สามารถดำเนินการได้ตามหลักเกณฑ์ประเมินรับรองโรงอาหารปลอดภัยใส่ใจสุขภาพ ณ บริษัท พีทีที โกลบอล เคมิคอล จำกัด (มหาชน) อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง