กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 6 ครั้งที่ 3/2567
วันที่ 4 เมษายน 2567 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี มอบหมายให้ นางศิริพร จริยาจิรวัฒนา รองผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 และคณะ ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 6 ครั้งที่ 3/2567 ณ ห้องประชุมพุทธโสธร ชั้น 8 อาคารสนับสนุนบริการ โรงพยาบาลพุทธโสธร จังหวัดฉะเชิงเทรา