กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 6 สนับสนุนบุคลากรเป็นวิทยากรในการประชุมชี้แจงแนวทางการเข้าร่วมกิจกรรมส่งเสริมความรอบรู้ด้านสุขภาพกลุ่มวัย ภายใต้ภารกิจ “สาสุข อุ่นใจ ชาเลนจ์ 2567” ซึ่งจัดโดยสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปราจีนบุรี ผ่านระบบประชุมทางไกล Cisco Webex Meeting
วันที่ 27 มีนาคม 2567 ศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี โดยกลุ่มส่งเสริมความรอบรู้และสื่อสารสุขภาพ สนับสนุนบุคลากรเป็นวิทยากรในการประชุมชี้แจงแนวทางการเข้าร่วมกิจกรรมส่งเสริมความรอบรู้ด้านสุขภาพกลุ่มวัย ภายใต้ภารกิจ “สาสุข อุ่นใจ ชาเลนจ์ 2567” ซึ่งจัดโดยสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปราจีนบุรี ผ่านระบบประชุมทางไกล Cisco Webex Meeting ในการประชุมครั้งนี้มีเครือข่ายผู้รับผิดชอบงานส่งเสริมสุขภาพวัยทำงานจากโรงพยาบาล สำนักงานสาธารณสุขอำเภอ และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล (รพ.สต.) ทุกแห่งในจังหวัดปราจีนบุรีเข้าร่วมการประชุมกล่าว