กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่26 มีนาคม 2567 งานวัยเรียน กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพ เข้าร่วมประชุมชี้แจงการขับเคลื่อนการแก้ปัญหาสายตาในเด็กไทยแบบบูรณาการผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (e-Meeting) ระบบ Zoom meeting ร่วมกับกองอนามัยวัยเรียน กรมอนามัย และเครือข่ายศูนย์อนามัยทุกแห่ง ณ ห้องประชุมสัตบรรณ ศูนย์อนามัยที่ 6 การประชุมครั้งนี้เพื่อขับเคลื่อนงานโครงการเด็กไทยสายตาดี ปี พศ. 2567