กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 6 เข้าร่วมประชุมชี้แจงการขับเคลื่อนการแก้ปัญหาสายตาในเด็กไทยแบบบูรณาการ ณ ห้องประชุมสัตบรรณ ศูนย์อนามัยที่ 6
วันที่ 26 มีนาคม 2567งานวัยเรียน กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพ เข้าร่วมประชุมชี้แจงการขับเคลื่อนการแก้ปัญหาสายตาในเด็กไทยแบบบูรณาการ ณ ห้องประชุมสัตบรรณ ศูนย์อนามัยที่ 6 ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (e-Meeting) ระบบ Zoom meeting ร่วมกับกองอนามัยวัยเรียน กรมอนามัยและเครือข่ายศูนย์อนามัยทุกแห่ง วัตถุประสงค์เพื่อขับเคลื่อนงานโครงการเด็กไทยสายตาดี ปี พศ. 2567