กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี เชื่อมความสัมพันธ์ กีฬาเปตอง ศูนย์วิชาการ เขตสุขภาพที่ 6
วันที่ 13 มีนาคม 2567 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมต้อนรับคณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ จากศูนย์วิชาการจากเขตสุขภาพที่ 6 ในการเป็นเจ้าภาพการแข่งขันกีฬาเปตอง เพื่อเชื่อมความสัมพันธ์ระหว่างศูนย์วิชาการในเขตสุขภาพที่ 6 เพื่อเสริมสร้างความสามัคคี และส่งเสริมสุขภาพ ณ สนามเปตอง ศูนย์อนามัยที่ 6 จังหวัดชลบุรี