กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 20 มีนาคม 2567 ศูนย์อนามัยที่ 6 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 นำคณะแพทย์ พยาบาล เข้าร่วมการประชุมสภากาแฟ จ.ชลบุรี ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชลบุรี และได้มีการจัดบูธนิทรรศการ ‘การส่งเสริมสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อม” ให้กับผู้ร่วมงาน ซึ่งได้รับความสนใจเป็นอย่างมา