กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 6 ครั้งที่ 2/2567
วันที่ 6 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น. ศูนย์อนามัยที่ 6 โดยนายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 และคณะผู้บริหารฯ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 6 ครั้งที่ 2/2567 โดยมีนายแพทย์มณมณเฑียร คณาสวัสดิ์ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 6 และนายแพทย์มนู ศุกลสกุล สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 6 เป็นประธานฯ โดยท่านผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ได้นำเสนอผลการดำเนินงาน ความก้าวหน้าการดำเนินงานตามนโยบายของกระทรวงสาธารณสุข พ.ศ. 2567 “Quick Win” ประเด็นนโยบายส่งเสริมการมีบุตร อย่างมีคุณภาพ ณ ห้องประชุมวิริยกิจจา สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชลบุรี อ.เมือง จ.ชลบุรี
ศอ.6 ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 6 ครั้งที่ 2/2567
วันที่ 6 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น. ศูนย์อนามัยที่ 6 โดยนายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 และคณะผู้บริหารฯ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 6 ครั้งที่ 2/2567 โดยมีนายแพทย์มณมณเฑียร คณาสวัสดิ์ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 6 และนายแพทย์มนู ศุกลสกุล สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 6 เป็นประธานฯ โดยท่านผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ได้นำเสนอผลการดำเนินงาน ความก้าวหน้าการดำเนินงานตามนโยบายของกระทรวงสาธารณสุข พ.ศ. 2567 “Quick Win” ประเด็นนโยบายส่งเสริมการมีบุตร อย่างมีคุณภาพ ณ ห้องประชุมวิริยกิจจา สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชลบุรี อ.เมือง จ.ชลบุรี