กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติถวายพระพรชัยมงคลแด่ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ครั้งที่ 2 ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567
วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 16.00 น. นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 มอบหมายให้คุณภูริภัคพ์ พรหมมินทร์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 และคณะ เข้าร่วม “พิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติถวายพระพรชัยมงคลแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ครั้งที่ 2 ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567” โดยมีนายอำนาจ เจริญศรี รองผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดชลบุรี เข้าร่วมพิธีฯ ณ ศาลาการเปรียญ วัดเขาบางทราย พระอารามหลวง ตำบลบางทราย อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี