กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี ร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายเครื่องราชสักการะ เนื่องในวันระลึกพระบาทสมเด็จพระพุทธเลิศล้านภาลัย
วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.30 น. ศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรีโดยนางศิริพร จริยาจิรวัฒนา รองผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 พร้อมด้วยคณะ ร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายเครื่องราชสักการะ เนื่องในวันระลึกพระบาทสมเด็จพระพุทธเลิศล้านภาลัย โดยมีนายธวัชชัย ศรีทอง ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธีวางพานพุ่มถวายเครื่องราชสักการะ และรองผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี พร้อมด้วย ทหาร ตำรวจ และหัวหน้าส่วนราชการต่างๆ เข้าร่วมพิธีดังกล่าว ณ อาคารอเนกประสงค์วิทยาการ โรงเรียนชลกันยานุกูล อ.เมือง จ.ชลบุรี