กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 ศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี นำโดย นางสาวภูริภัคพ์ พรหมมินทร์ หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมความรอบรู้และสื่อสารสุขภาพ เป็นวิทยากรและเข้าร่วมประชุมขับเคลื่อนแผนการดำเนินงานแนวทางการดำเนินงานกลุ่มวัยทำงาน และงานส่งเสริมความรอบรู้ด้านสุขภาพ (HL) ในหัวข้อ “สาสุข อุ่นใจ ชาเลนจ์ 2567” ณ ห้องประชุมชัยพฤกษ์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดระยอง ในการประชุมครั้งนี้มีภาคีเครือข่ายผู้รับผิดชอบงานส่งเสริมสุขภาพกลุ่มวัยทำงานจังหวัดระยองเข้าร่วมประชุมจำนวน 80 คน