กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี เข้าร่วมกิจกรรมมหกรรมสุขภาพดี ที่เพชรบูรณ์ (Good Health @ Phetchabun)
วันที่ 26 ม.ค 2567 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี เข้าร่วมกิจกรรมมหกรรมสุขภาพดี ที่เพชรบูรณ์ (Good Health @ Phetchabun) โดยมีนายสันติ พร้อมพัฒน์ รัฐมนตรีช่วยกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธาน และมีผู้บริหารกรมอนามัย และคณะผู้บริหารเข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว ณ หอประชุม 50 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบูรณ์ อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์