กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 26 ม.ค 67 เวลา 09.00 น. นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี เข้าร่วมกิจกรรมมหกรรมสุขภาพดี ที่เพชรบูรณ์ (Good Health @ Phetchabun) โดยมีนายสันติ พร้อมพัฒน์ รัฐมนตรีช่วยกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานพิธีเปิดฯ มีคณะผู้บริหารกรมอนามัยเข้าร่วมมหกรรมดังกล่าว ณ หอประชุม 50 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบูรณ์ อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์