กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหาร เขตสุขภาพที่ 6 พร้อมความก้าวหน้าการส่งเสริมการมีบุตร
ศอ.6 ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหาร เขตสุขภาพที่ 6 ครั้งที่ 1/ 2567 พร้อมรายงานความก้าวหน้าการดำเนินงานตามนโบายกระทรวงสาธารณสุข พ.ศ.2567 ณ ห้องประชุมสุดสุข ชั้น 5 อาคาร 100 ปี สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชลบุรี
วันที่ 22 ม.ค. 2567 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหาร เขตสุขภาพที่ 6 ครั้งที่ 1/ 2567 พร้อมรายงานความก้าวหน้าการดำเนินงานตามนโบายกระทรวงสาธารณสุข พ.ศ.2567 ประเด็นการส่งเสริมการมีบุตร ในพื้นที่เขตสุขภาพที่ 6 ณ ห้องประชุมสุดสุข ชั้น 5 อาคาร 100 ปี สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชลบุรี