กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 18 มกราคม 2567 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 มอบหมายให้นางศิริพร จริยาจิรวัฒนา รองผู้อำนวยการ ศูนย์อนามัยที่ 6 และคณะเจ้าหน้าที่เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มเนื่องในวันยุทธหัตถีของสมเด็จพระนเรศวรมหาราช เพื่อเป็นการน้อมรำลึกถึง พระมหากรุณาธิคุณ ของสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ซึ่งท่านทรงกอบกู้เอกราชให้ชาติไทย ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระนเรศวรมหาราช กรมทหารราบที่ 21 รักษาพระองค์ฯ อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี