กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 ร่วมกับ รร.บ้านสวนจั่นอนุสรณ์นำคณะลูกเสือจิตอาสาทำความดีเพื่อสังคม
วันที่ 17 มกราคม 2567 ศูนย์อนาบัยที่ 6 ชลบุรี คุณศิริพร จริยาจิรวัฒนา รองผู้อำนวยการศูนย์อนามัยกี่ 6 และคณะเจ้าหน้าที่
ร่วมต้อนรับ คุณนภาพร มูลเมือง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสวนจั่นอนุสรณ์ จ.ชลบุรี นำคณะลูกเสือทำกิจกรรม ลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน
บำเพ็ญประโยชน์ให้กับสังคม เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนมีจิตอาสาช่วยเหลือ มีผู้เข้าร่วม 50 คน