กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 6 จัดกิจกรรมทำบุญปีใหม่ และแข่งกีฬาสีสัมพันธ์ ปี 2567
วันที่ 9 ม.ค. 2567 ศูนย์อนามัยที่ 6 โดยนายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 นำคณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ ศูนย์อนามัยที่ 6 จัดกิจกรรมทำบุญปีใหม่ศูนย์อนามัยที่ 6 โดยมีกิจกรรมไหว้พระขอพรหลวงพ่อโสธร และศาลพระภูมิเจ้าที่ ประจำศูนย์อนามัยที่ 6 และพิธีเจริญพระพุทธมนต์ และถวายภัตตาหารเพลแด่พระสงฆ์ เนื่องในโอกาสทำบุญปีใหม่ 2567