กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ. 6 ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์
ถวายพระราชกุศลฯ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าสิริวัณณวรี นารีรัตนราชกัญญา 8 มกราดม
วันที่ 8 มกราคม 2567 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 มอบหมายให้นางศิริพร จริยาจิรวัฒนา รองผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ฯ ได้เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ ถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ
เจ้าฟ้าสิริวัณณวรี่ นารีรัตนราชกัญญา 8 มกราคม 2567
ณ พระอุโบสถวัดเขาบางทราย พระอารามหลวง ต.บางทราย อ.เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี