ศอ.6 ร่วมพิธีถวายเครื่องสักการะ เนื่องในวันสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช ประจำปี 2566
วันที่ 28 ธันวาคม 2566 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมพิธีถวายเครื่องสักการะ เนื่องในวันสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช ประจำปี 2566 ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์ สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช วัดใหญ่อินทาราม พระอารามหลวง อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี โดยมีนางสาวฐิติลักษณ์ คำพา รองผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธี