ศูนย์อนามัยที่ 6 ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 6
วันที่ 25 ธ.ค. 2566 นายแพทย์มนู ศุกลสกุล สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 6 ประธานการประชุมคณะกรรมการบริหาร เขตสุขภาพที่ 6 ครั้งที่ 16/2566 ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชลบุรี โดยมี นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 เข้าร่วม และนำเสนอความก้าวหน้าประเด็น ส่งเสริมการมีบุตร ในครั้งนี้