กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 ถวายเครื่องราชสักการะ สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช
วันที่ 28 ธันวาคม 2566 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 พร้อมด้วยคณะผู้บริหารฯ ด้วยจังหวัดชลบุรี
ได้เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ (พานพุ่มดอกไม้สด) ในวันสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช ประจำปี 2566
ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์ สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช วัดใหญ่อินทาราม พระอารามหลวง อ.เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี