กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี มอบเกียรติบัตรการอบรม "โครงการพัฒนาศักยภาพผู้ให้บริการที่เป็นมิตรสำหรับวัยรุ่นและเยาวชน เขตสุขภาพที่ 6"
วันที่ 22 ธันวาคม 2566 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์?อนามัยที่ 6 ชลบุรี ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีมอบเกียรติบัตรการอบรม "โครงการพัฒนาศักยภาพผู้ให้บริการที่เป็นมิตรสำหรับวัยรุ่นและเยาวชน เขตสุขภาพที่ 6" ในการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพผู้ให้บริการที่เป็นมิตรสำหรับวัยรุ่นและเยาวชน เขตสุขภาพที่ 6 ณ โรงแรมซัมเมอร์ทรี กรุงเทพมหานคร โดยมีนายประกิจ วงค์ประเสริฐ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสมุทรปราการ ร่วมเป็นเกียรติในพิธีฯ โดยผู้ผ่านการอบรมฯ ได้แก่ เจ้าหน้าที่รับผิดชอบงานวัยรุ่น ในสำนักงานสาธารณสุขจังหวัด ศูนย์อนามัยที่ 6 ชลบุรี และโรงพยาบาลในเขตสุขภาพที่ 6 จำนวน 100 คน