ศอ.6 นำเสนอผลการดำเนินงาน ไตรมาส 1 “Quick Win 100 วันแรก” เขตสุขภาพที่ 6
วันที่ 14 ธันวาคม 2566 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 เข้าร่วมประชุม และนำเสนอผลการดำเนินงาน ไตรมาส 1 ในประเด็นนโยบายของศูนย์อนามัยที่ 6 ได้รับผิดชอบเพื่อขับเคลื่อนนโยบายกระทรวงสาธารณสุขโดยมีเป้าหมาย “สุขภาพคนไทย เพื่อสุขภาพประเทศไทย”ปีงบประมาณ 2567 “Quick Win 100 วันแรก” เขตสุขภาพที่ 6 ณ ห้องประชุมสหเมธาพัฒน์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชลบุรี