กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 ลงนามปฏิบัติราชการ ปี 2567 ตามภารกิจการส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อมในพื้นที่เขตสุขภาพที่ 6
วันที่ 7 ธันวาคม 2566 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 ประธานพิธีลงนามคำรับรองการปฏิบัติราชการ ปี 2567 โดยมีคณะผู้บริหารศูนย์อนามัยที่ 6 พร้อมเจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่ 6 เข้าร่วมการลงนามครั้งนี้ ซึ่งเป็นการรับรองการปฏิบัติราชการตามภารกิจการส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อมในพื้นที่เขตสุขภาพที่ 6 เพื่อให้ภาคีเครือข่ายได้นำนวตกรรม องค์ความรู้นำไปปรับใช้กับประชาชนให้มีสุขภาพดี ณ ห้องประกายพฤกษ์ ศูนย์อนามัยที่ 6