กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศอ.6 เข้าร่วม พิธีพุทธมนต์ถวายพระราชกุศลสมด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟัาพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา
วันที่ 7 ธันวาคม 2566 นายแพทย์สุทัศน์ ไชยยศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 และ นางศิริพร จริยาจิรวัฒนา รองผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 6 พร้อมเจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่ 6 เข้าร่วมพิธีพุทธมนต์ถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ สมด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟัาพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ณ วัดใหญ่อินทาราม พระอารามหลวง จ.ชลบุรี