การประชุมเพื่อพิจารณาตัดสิน รพ.ส่งเสริมสุขภาพระดับศูนย์อนามัย รพ.ใน จ.ฉะเชิงเทรา และ จ.สมุทรปราการ
การประชุมพิจารณาตัดสิน โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพระดับศูนย์อนามัย เพื่อพิจารณาตัดสิน รพ. ใน จ.ฉะเชิงเทรา และจ.สมุทรปราการ ที่ได้รับการประเมินว่าผ่านเกณฑ์หรือไม่ โดยมี ผอ.รพ.บางปะกง ตัวแทนจาก สสจ.ฉะเชิงเทรา, สสจ.สมุทรปราการ ร่วมเป็นคณะกรรมการตัดสินและทีมประเมินของศูนย์อนามัยที่ 3 ร่วมพิจารณา
การประชุมพิจารณาตัดสิน โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพระดับศูนย์อนามัย เพื่อพิจารณาตัดสิน รพ. ใน จ.ฉะเชิงเทรา และจ.สมุทรปราการ ที่ได้รับการประเมินว่าผ่านเกณฑ์หรือไม่ โดยมี ผอ.รพ.บางปะกง ตัวแทนจาก สสจ.ฉะเชิงเทรา, สสจ.สมุทรปราการ ร่วมเป็นคณะกรรมการตัดสินและทีมประเมินของศูนย์อนามัยที่ 3 ร่วมพิจารณา